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YAH: KUKIRI BEI YA VIFAA VYA UJENZI NA USAMBAZAJI KWA AJILI YA UJENZI WA BWENI LA
WASICHANA LA CHUO CHA UALIMU BUNDA.

Tafadhari rejea kichwa cha habari hapo juu. Napenda kukutaarifu kuwa kamati ya manunuzi ya chuo cha Ualimu Bunda
kwa kushirikiana na wahandisi elekezi wa mradi iliyokaa katika kikao chake cha tarehe 06/02/2022 katika zoezi la
uchambuzi wa hati msako, inakuarifu kuwa umeshinda katika vifaa vifuatavyo:

SN Description Unit PRICE Tsh
' LIST OF MATERIALS >

‘ A Material supplied by Local construction

1 Selected aggregates (lory with capacity of 4.5 cm) Trip 260,000.00

450x230x150mm Vibrated cement blocks (minimum 1 500
2 strength 4MPa) No. i
3 Sand (with 4.5¢m lory capacity) Trip 70,000.00
f 4 Hard core (with 4.5¢cm lory capacity) Trip 80,000.00
Sub-Total

GRAND TOTAL - MATERIALS

Tafadhali kiri bei ya vifaa tajwa hapo juu na uahidi kwa kusaini barua hii kuwa umekubaliana na bei tajwa hapo juu na
uko tayari kutoa huduma hiyo kwa wakati kwa mujibu wa mkataba utakaopewa

Asante kwa ushirikiano na pia nakutakia majukumu mema.

ZILIPA W. SMITH
MKUU WA CHUO JINA LA MZABUNI
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